Ma'anar Francisco

Ma'anar Francisco

A cikin shekarun tarihin Spain akwai sunan da koyaushe yana faruwa a matsayin wanda aka fi so, ko kuna saboda yadda sunan da ke ɗauke da shi zai iya zama ko saboda kyawunsa. A cikin kanta wannan magabatan sun yi amfani da shi sosai ga waɗanda suka gaje mu.

A nan za mu san ƙarin bayani game da ma'anar Francisco, asalinsa kuma za mu shiga cikin halayensa.

Menene ma'anar Francisco?

Kalmar Francisco kamar haka tana nufin "Mutumin Faransa" yaudara ba tare da wata shakka ba tunda asalinsa gaba ɗaya Mutanen Espanya ne.

Mai ɗaukar wannan sunan koyaushe zai yi ƙoƙari ya zama mai ruhaniya, don samun daidaituwa tare da mutanen da ke kusa da shi tunda ba ya da tsaka tsaki.
Francisco kuma mutum ne mai damuwa, wanda koyaushe yana ƙoƙarin haɓakawa da goge kansa a matsayin mutumin da ke fuskantar duniya, wanda ke sa shi
wani wanda ke jin daɗin kowane lokaci da ke kewaye da shi, don haka yana ba shi dama da yawa a fagen sirri y profesional.

Duk waɗanda suka san Francisco sun ƙaunace shi tunda shi babban tushen hikima ne da wahayi, don haka samun shi a gefensa koyaushe zai kawo mana fiye da abin da ya karɓa, a takaice, koyaushe za mu iya dogaro da shi.

A wurin aiki, Francisco yana da kyautar mutane na musamman, don haka koyaushe za a ba shi mukamai waɗanda ke dogaro da babban ƙarfin sarrafawa da ikon yin magana, mafi yawan matsayi ga Francisco galibi masanin halayyar ɗan adam ne, likita, mai kula da rayuwa, don haka Gaba ɗaya , sana'arsa a ko da yaushe tana fuskantar sana'o'in da ke taimakawa ta hanya mai kyau ga al'umma.

A zahirance koyaushe zai yi kama da juna tunda Francisco yana da daidaituwa, saboda wannan dalilin abokan aikinsa, ko maza ne ko mata, koyaushe za su kasance iri ɗaya kuma masu ɗanɗano iri ɗaya. Duk abin mamaki kamar yadda ake iya gani, zamu iya samun auren da aka yi Francisco y Faransa.
Su masu aminci ne, masu gaskiya, ƙauna da himma sosai, don haka idan a kowane lokaci kuna shakkar ko za ku ci gaba da dangantaka da Francisco dole ne ku san cewa zai kasance mai gaskiya har zuwa ƙarshe.

A cikin dangi, waɗanda ake kira Franciscans manyan iyaye ne waɗanda ke haifar da ƙaƙƙarfan dabi'u da al'adu na gaskiya da tsayayyu, don su zama masu aminci a gare shi, suna yiwa dukkan halayensu alama.

Etymology na Francisco

Sunan Francisco ya fito ne daga Italiya kuma ya samo asali daga Francesco. Yana nufin "Faransanci" don girmama ƙasar Faransa.

Za mu iya samun raguwa da yawa, kamar su Francisco, Francis, Frank, Franchino, Franco ...

Sunan Francisco a cikin wasu harsuna

Akwai bambance -bambancen da yawa na wannan suna a cikin wasu yaruka.

  • Da Turanci za a rubuta  Frank o Francis.
  • A Jamusanci ana kiran wannan suna da Franciskus o Francis.
  • A Faransanci yana da yawa François.
  • A cikin Italiyanci za mu san shi a matsayin Francesco o Franco.

Shahararren sunan Francisco

Akwai “Shahararrun” da yawa waɗanda suka ɗauki wannan sunan a duk tarihinmu:

  • Babban mai dabarun yaƙi kuma an san shi da kasancewa ɗaya daga cikin masu tsoron kama -karya a tarihin mu kamar yadda yake Francisco Franco.
  • Francis I na Faransa, wanda aka fi sani da uban Haruffa.
  • Franciscans suna bin sunan mahaliccin su, San Francisco de Asis.
  • Shahararren mashahurin mai zane wanda ya canza mataki Francisco Goya.

Kuma ya zuwa yanzu duk bayanan da za mu iya samu game da wannan sanannen suna, idan kuna son sanin ƙarin sunaye da suka fara da harafin F ku bi hanyar haɗin yanar gizon mu:  sunayen da suka fara da harafin F.


? bibliography

An shirya bayani kan ma'anar duk sunayen da aka bincika akan wannan gidan yanar gizon bisa ilimin da aka samu ta hanyar karatu da nazarin a littafin bibliography na shahararrun marubuta kamar su Bertrand Russell, Antenor Nascenteso ko kuma Mutanen Espanya Elio Antonio de Nebrija.

1 sharhi akan "Ma'anar Francisco"

  1. Na nemi ma'anar saboda 5 Franciscos da na sani daga iyalina da dangi rikice -rikice ne na mutane. Suna wa'azi game da Allah kuma ba su san shi ba.
    Anan sun yi magana sosai da Francisco. Ina so in san ɗaya kamar yadda suke bayyana shi anan. Godiya.

    amsar

Deja un comentario